Awakening Prayer Hubs Afirika:
Ìpe Rẹ Láti Dá Ayé Ìyàtọ̀ fún Ilẹ̀ Adúláwọ̀

Afirika jẹ́ ilẹ̀ tó ní agbára ẹ̀mí tó gbòòrò—àgbègbè kan tó kún fún ìgbàgbọ́ gíga, ìjọsìn tó yọ̀, àti agbára adúrà tí kò tíì ṣíṣà. Láti àwọn pápá Kenya dé àwọn òkè South Africa, láti àwọn ìlú ńlá bí Lagos àti Cairo dé àwọn abúlé ìgbèríko, Ọlọ́run ń pè àwọn aládúrà ti Afirika láti dìde kí wọ́n sì dá ìtàn tuntun nípasẹ̀ adúrà.

Nígbà yìí tó ṣe pàtàkì, Ẹ̀mí Mímọ́ ń gbe ìrìn àjò ńlá kan kálẹ̀ lágbègbè Afirika láti jí àwọn ènìyàn Rẹ̀ dide, láti wó àwọn ààlà ńlá, àti láti dá ìránlọwọ tuntun sílẹ̀.

Ẹ̀yin aládúrà, ó ti tó kí ẹ mú ipò yín ní àgbàlá adúrà, kí ẹ sì dúró nínú ààfin fún àwọn orílẹ̀-èdè yín, àwọn ìlú yín, àti àwọn ìran tí ń bọ̀.

Kí nìdí tí Afirika fi nílò Awakening Prayer Hubs

 

1. Láti Dẹ́kùn Ìjà Ẹ̀mí Pàtàkì Tí Afirika Ń Jà

Afirika ń dojú kọ àwọn ìṣòro ẹ̀mí tó dájú: ìdajú-ìwà ìbàjẹ́, ìníkan ṣe àti ìyànjẹ́ àwọn àtìmọ̀lé, òtòṣì tó gbòòrò, àti àwọn ààlà ayé tó ní àtọ̀rọ̀ àwọn ìṣẹ̀dá ọ̀dá, ìjọsìn àwọn bàbá àti òrìṣà. Nípasẹ̀ adúrà tó jẹ́ ètò kan tí Ẹ̀mí Mímọ́ ń darí, a ó tú àwọn àgbára èṣù wọ̀nyí kúrò a sì mú ìgbésẹ̀ ìyípadà Ìjọba Ọlọ́run wá.

2. Láti Tú Ìràpadà Wíwà Nínú Ìlérí Ọlọ́run fún Afirika

Ọlọ́run ní ètò tó wà fún Afirika nínú ara Kristi tó gbòòrò. Àgbègbè náà ti ṣètò láti jẹ́ orísun ìránwọ̀, ìgbàgbọ́, àti adarí tó máa fún àwọn orílẹ̀-èdè ayé. Nípasẹ̀ adúrà àjọṣe, a ó mú ìràpadà yìí ṣẹ, a sì máa jáwọ́ àwọn ètò-èṣù tí ń gbìyànjú láti dí ọ̀nà rẹ.

3. Láti Tú Ìbòmọlẹ̀ Àwọn Aládúrà Afirika

Àwọn aládúrà ní Afirika jẹ́ ẹni tó mọ̀nà fún ìfẹ́ àti ìgbókarí wọn, àti ìgbàgbọ́ wọn tí kò rọrùn láti fọ. Ní Awakening Prayer Hubs, a ń gbé orílẹ̀ èdè tuntun dide, tó kún fún àwọn aládúrà tó lè dá àwọn òwò àti agbára àwọn orílẹ̀-èdè tí wọ́n ti gbé àwọn èèyàn lélẹ̀ fún àkókò pípẹ́.

4. Láti Ṣọ̀kan Àwọn Orílẹ̀-èdè Afirika Nínú Adúrà

Ẹ̀wà Afirika wà nínú ọ̀tọ̀ọ̀tọ̀ rẹ—orílẹ̀-èdè mẹ́rìnléláàádọ́rin (54), àwọn ẹbí tó pọ̀, àti àwọn èdè tó pọ̀ ju ẹnìkan lọ. Nípasẹ̀ Awakening Prayer Hubs, a ń dá ẹgbẹ́ ìṣọ̀kan kan tí àwọn orílẹ̀-èdè àti àwọn ẹbí lè fi ohùn kan kọ́ sí ọ̀run, wọ́n ń ké pe Ìjọba Kristi lórí Afirika.

Kí Ni Àwọn Aládúrà Afirika Lè Ṣe Pẹ̀lú Ìṣọ̀kan?

 

Bíbó àwọ́n àìdá àṣẹgbé: Nípasẹ̀ adúrà àfojúsùn, a máa fọ àwọn ìdáná àìdá, ìyàn, ìwà ìbàjẹ́ àti òkùnkùn ẹ̀mí tí ó ti gbé àwọn apá ilẹ̀ mì.

Ìtẹ̀síwájú Ìjànbí Kìkún Ní Ìjọ Kristi: Ó dàbí pé ọ̀pọ̀ àwọn ìjọ ní Afirika ti kún fún ọ̀run ìran, àmọ́ àwọn míràn ti ṣubú sínú ìmọ̀kùn-ètò àìlóye tàbí ṣísẹ̀ kíkọ̀. Pẹ̀lú àwọn adúrà wa, a máa béèrè fún ìwà pípé, ìgbòkègbodò, àti iṣẹ́ tuntun tó kún fún Ẹ̀mí Mímọ́.

Adúrà fún ìran tuntun: Àwọn ọdọ̀ ni ọ̀nà ọ̀jọ́ iwájú fún Afirika. A máa dúró ní ààfin fún ìtara wọn kúrò láti ọwọ́ àwọn ọ̀tá, fún ìgbàgbọ́ wọn ní Kristi, àti ìgbéga wọn gẹ́gẹ́ bí àwọn adarí tó pọn dandan.

Ìgbékalẹ̀ Ìwà Ìdàgbàsókè Ayé Lórí Afirika: Afirika ń gba ipa tó ga jù lágbègbè ayé, a sì máa gbàdúrà fún àwọn adarí tó tọ́, wọ́n ní ìfàdàpadà ìlérí Ọlọ́run, kí wọ́n lè jẹ́ kí ilẹ̀ Afirika dára sí i.

Darapọ̀ mọ́ Ìdàgbàsókè Afirika

 

Ẹ̀mí Ọlọ́run ń pè àwọn aládúrà ní Afirika káàkiri, láti dìde kí wọ́n sì jẹ́ ọ̀kan. Ṣé iwọ yóò dáhùn sí ìpè yìí? Bí ó tilẹ̀ jẹ́ pé o wà ní àwọn abúlé tàbí ìlú ńlá tó pọ̀, Ọlọ́run ń gbé àwọn agbára adúrà tó kún fún àwọn iṣẹ́ àrà ọ̀run kalẹ̀ fún ìgbékalẹ̀ ìwà tó dá lórí ìjọba ìran.

Forúkọsílẹ̀ lónìí láti dá tàbí darapọ̀ mọ́ Awakening Prayer Hub ní Afirika. Pẹ̀lú ìṣọ̀kan, a máa gbé ìtẹ̀ adúrà kalẹ̀ ní gbogbo agbègbè, a máa lé òkùnkùn kúrò, a sì máa tu ìfẹ́ àti ìmọ́lẹ̀ Ọlọ́run sí gbogbo ilẹ̀.

Ìyàtọ̀ àti Ìlérí Afirika wà ní ọwọ́ rẹ. Ṣe ìpinnu rẹ nínú ìtàn náà.

Ní Awakening Prayer Hubs, a fún ọ ní àwọn ohun-èlò, ikẹ́kọ̀ àti ìfọ́kànbàlẹ̀ tó yẹ fún ọ láti ṣàkóso ní ìlú rẹ. Bí o bá ń darí hub kan nínú ilé rẹ, ilé-ijọ́sìn rẹ, tàbí ibi iṣẹ́ rẹ, iwọ yóò jẹ́ apá kan nínú ìrìn-ajo àgbáyé tí ó ń gbìyànjú láti dá àwọn ìlérí Ọlọ́run sílẹ̀ lórí ilẹ̀ ayé.